50KD1-NHATRANG UNIVERSITY

WE ARE ONE
 
IndexTrang chủGalleryTrợ giúpTìm kiếmĐăng NhậpĐăng ký
ENGLISH SONGS ENGLISH SONGS
HOÀNG SA - TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» "Như vậy nhé" siêu kinh điển(+_+)
by ruabiennt Thu Aug 30, 2012 12:19 pm

» 50kd1 thân yêu!!!
by ruabiennt Mon Apr 23, 2012 7:05 pm

» thông báo tuyển dụng
by quochiep Tue Feb 07, 2012 7:52 pm

» 45 chữ bất dành cho đàn ông...
by golden.bibi Sun Jan 29, 2012 3:45 am

» TET BEXELET
by tuananh Sun Jan 22, 2012 7:27 pm

» tuyên ngôn ngọa long
by tuananh Thu Jan 12, 2012 1:34 pm

» “Cái tát” vào mặt chồng
by MrTran Fri Dec 23, 2011 5:44 pm

» Backstreet Boys
by MrTran Wed Dec 14, 2011 8:17 pm

» yếu mà thích lập miếu à cưng....!
by MrTran Sat Dec 10, 2011 11:30 am

» trận đấu của đôi tuyển khoa....
by quochiep Wed Dec 07, 2011 11:14 am

» Lượn quanh..
by MrTran Wed Nov 23, 2011 9:32 pm

» Việt Nam và Sea Games
by MrTran Sat Nov 19, 2011 9:43 pm

» Chương trình huấn luyện “GIÁ TRỊ TRONG TA, HẠT MẦM CHUYỂN HÓA BẢN THÂN”
by tinhvo Fri Nov 18, 2011 9:42 am

» Xoay vòng tiếng Anh
by golden.bibi Wed Nov 16, 2011 9:02 pm

» 12 Câu Nói "Phét" Kinh Điển Cũa Mọi Thời Đại
by 7ay_Koh Wed Nov 02, 2011 6:09 pm

» [QT] Các tổ chức QT
by MrTran Sun Oct 30, 2011 1:05 pm

» [XH] Hàng độc
by MrTran Sat Oct 29, 2011 6:50 pm

» Answer....
by MrTran Tue Oct 25, 2011 11:01 pm

» tâm trạng ngày học cuối cùng!
by baby_xinh Fri Oct 21, 2011 6:54 pm

» thông báo thực tập công ty LONG SINH
by quochiep Tue Oct 18, 2011 10:16 am

QUẦN ÁO HÀN QUỐC CHÍNH HIỆU – GIÁ RẺ - SHIP HÀNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH – ĐƯỢC ĐẢM BẢO BỞI admin tinhvo
LIÊN KẾT NHANH
ĐẠI HỌC NHA TRANG VNEXPRESS TOP 500 COMPANY THỜI BÁO KINH TẾ VIỆT NAM TRUYỀN HÌNH KINH TẾ TÀI CHÍNH BÁO SÀI GÒN TIẾP THỊ

Share | 
 

 Hay tha thu cho anh nhe e. Cam con gai doc do..!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
dainaothienha8x
THỬ VIỆC
THỬ VIỆC


Tổng số bài gửi : 4
Reputation : 0
Join date : 30/04/2011

Bài gửiTiêu đề: Hay tha thu cho anh nhe e. Cam con gai doc do..!   Sat Apr 30, 2011 10:57 pm

Từ khi em đi không còn ai đến
Để sưởi ấm cho trái tim anh lạnh câm
Chỉ còn anh âm thầm anh mới nhận ra lỗi lầm
Lỗi lầm để em đi thật xa

Ngày xưa bên em anh đã gian dối
Để héo hắt trên khóe môi em ngày qua
Để mình em ưu phiền cay đắng vì anh hững hờ
Để rồi em đi không một lời


Giờ đây mỗi riêng anh cứ mãi lang thang trong đời
Vội đi kiếm ân tình ngày xưa đã mất
Cuộc tình ta chìm sâu bàn chân anh đi về đâu
Khi mà bên anh không còn có em

Thật lòng anh chẳng mong gì hơn chỉ mong em trở về
Để anh cho anh có thể nói lời xin lỗi
Vì ngày xưa anh đã sai đã khiến cho em đau lòng
Rồi không em đời anh là con số 0

Giờ lòng anh bỏ rơi tình em để hôm nay chẳng còn ai
Chỉ mong em có thể nói lời tha thứ
Bài học kia anh sẽ mang sẽ nhớ trong tim suốt đời
2-1 chỉ bằng 0 thôi.
Về Đầu Trang Go down
ruabiennt
TỔNG GIÁM ĐỐC
TỔNG GIÁM ĐỐC
avatar

Tổng số bài gửi : 224
Reputation : 11
Join date : 18/05/2010
Age : 26
Đến từ : Ninh Hoa

Bài gửiTiêu đề: Re: Hay tha thu cho anh nhe e. Cam con gai doc do..!   Sun May 01, 2011 11:30 pm

Haizz... sao lại cấm con gái, bài hát hay thế mà... Razz
Về Đầu Trang Go down
 
Hay tha thu cho anh nhe e. Cam con gai doc do..!
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
50KD1-NHATRANG UNIVERSITY :: TÂM TÌNH 50KD1 :: CHUYỆN ĐÀN ÔNG-
Chuyển đến