50KD1-NHATRANG UNIVERSITY

WE ARE ONE
 
IndexTrang chủGalleryTrợ giúpTìm kiếmĐăng NhậpĐăng ký
Similar topics
    ENGLISH SONGS ENGLISH SONGS
    HOÀNG SA - TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM
    Đăng Nhập
    Tên truy cập:
    Mật khẩu:
    Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
    :: Quên mật khẩu
    Latest topics
    » "Như vậy nhé" siêu kinh điển(+_+)
    by ruabiennt Thu Aug 30, 2012 12:19 pm

    » 50kd1 thân yêu!!!
    by ruabiennt Mon Apr 23, 2012 7:05 pm

    » thông báo tuyển dụng
    by quochiep Tue Feb 07, 2012 7:52 pm

    » 45 chữ bất dành cho đàn ông...
    by golden.bibi Sun Jan 29, 2012 3:45 am

    » TET BEXELET
    by tuananh Sun Jan 22, 2012 7:27 pm

    » tuyên ngôn ngọa long
    by tuananh Thu Jan 12, 2012 1:34 pm

    » “Cái tát” vào mặt chồng
    by MrTran Fri Dec 23, 2011 5:44 pm

    » Backstreet Boys
    by MrTran Wed Dec 14, 2011 8:17 pm

    » yếu mà thích lập miếu à cưng....!
    by MrTran Sat Dec 10, 2011 11:30 am

    » trận đấu của đôi tuyển khoa....
    by quochiep Wed Dec 07, 2011 11:14 am

    » Lượn quanh..
    by MrTran Wed Nov 23, 2011 9:32 pm

    » Việt Nam và Sea Games
    by MrTran Sat Nov 19, 2011 9:43 pm

    » Chương trình huấn luyện “GIÁ TRỊ TRONG TA, HẠT MẦM CHUYỂN HÓA BẢN THÂN”
    by tinhvo Fri Nov 18, 2011 9:42 am

    » Xoay vòng tiếng Anh
    by golden.bibi Wed Nov 16, 2011 9:02 pm

    » 12 Câu Nói "Phét" Kinh Điển Cũa Mọi Thời Đại
    by 7ay_Koh Wed Nov 02, 2011 6:09 pm

    » [QT] Các tổ chức QT
    by MrTran Sun Oct 30, 2011 1:05 pm

    » [XH] Hàng độc
    by MrTran Sat Oct 29, 2011 6:50 pm

    » Answer....
    by MrTran Tue Oct 25, 2011 11:01 pm

    » tâm trạng ngày học cuối cùng!
    by baby_xinh Fri Oct 21, 2011 6:54 pm

    » thông báo thực tập công ty LONG SINH
    by quochiep Tue Oct 18, 2011 10:16 am

    QUẦN ÁO HÀN QUỐC CHÍNH HIỆU – GIÁ RẺ - SHIP HÀNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH – ĐƯỢC ĐẢM BẢO BỞI admin tinhvo
    LIÊN KẾT NHANH
    ĐẠI HỌC NHA TRANG VNEXPRESS TOP 500 COMPANY THỜI BÁO KINH TẾ VIỆT NAM TRUYỀN HÌNH KINH TẾ TÀI CHÍNH BÁO SÀI GÒN TIẾP THỊ

    Share | 
     

     English club

    Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
    Tác giảThông điệp
    tinhvo
    TỔNG GIÁM ĐỐC
    TỔNG GIÁM ĐỐC


    Tổng số bài gửi : 356
    Reputation : 10
    Join date : 22/04/2010
    Đến từ : nhatrang

    Bài gửiTiêu đề: English club   Sun Nov 14, 2010 10:38 pm

    our English club will start in Thursday and Friday (the last two lessons )
    First Topic : INTRODUCE YOURSELF
    you will talk about : your name , your age ,your nick name your job , your family , your habit , your wish...
    End hour : play a fun game.

    _________________
    Về Đầu Trang Go down
    http://www.50kd1.4forum.biz
    MrTran
    TỔNG GIÁM ĐỐC
    TỔNG GIÁM ĐỐC


    Tổng số bài gửi : 531
    Reputation : 9
    Join date : 02/05/2010
    Age : 26
    Đến từ : Interpol

    Bài gửiTiêu đề: Re: English club   Sat Nov 20, 2010 12:04 pm

    A lot of Business agree that The knowledge of English is a must in the International trade today..
    What do U think about that??

    _________________

    Hãy tin..nếu có thể
    Về Đầu Trang Go down
    bearpooh_nt
    NHÂN VIÊN
    NHÂN VIÊN


    Tổng số bài gửi : 18
    Reputation : 0
    Join date : 22/05/2010
    Age : 26
    Đến từ : daklak

    Bài gửiTiêu đề: Re: English club   Tue Nov 23, 2010 2:59 pm

    cai nay hay do tham gia sao?? o dau may gio
    Về Đầu Trang Go down
    Sponsored content




    Bài gửiTiêu đề: Re: English club   

    Về Đầu Trang Go down
     
    English club
    Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
    Trang 1 trong tổng số 1 trang
     Similar topics
    -
    » Vệ Tinh Vinasat 2 - KU-Band ( 131.8e)

    Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
    50KD1-NHATRANG UNIVERSITY :: HỌC TẬP :: ENGLISH CLUB-
    Chuyển đến