50KD1-NHATRANG UNIVERSITY

WE ARE ONE
 
IndexTrang chủGalleryTrợ giúpTìm kiếmĐăng NhậpĐăng ký
ENGLISH SONGS ENGLISH SONGS
HOÀNG SA - TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» "Như vậy nhé" siêu kinh điển(+_+)
by ruabiennt Thu Aug 30, 2012 12:19 pm

» 50kd1 thân yêu!!!
by ruabiennt Mon Apr 23, 2012 7:05 pm

» thông báo tuyển dụng
by quochiep Tue Feb 07, 2012 7:52 pm

» 45 chữ bất dành cho đàn ông...
by golden.bibi Sun Jan 29, 2012 3:45 am

» TET BEXELET
by tuananh Sun Jan 22, 2012 7:27 pm

» tuyên ngôn ngọa long
by tuananh Thu Jan 12, 2012 1:34 pm

» “Cái tát” vào mặt chồng
by MrTran Fri Dec 23, 2011 5:44 pm

» Backstreet Boys
by MrTran Wed Dec 14, 2011 8:17 pm

» yếu mà thích lập miếu à cưng....!
by MrTran Sat Dec 10, 2011 11:30 am

» trận đấu của đôi tuyển khoa....
by quochiep Wed Dec 07, 2011 11:14 am

» Lượn quanh..
by MrTran Wed Nov 23, 2011 9:32 pm

» Việt Nam và Sea Games
by MrTran Sat Nov 19, 2011 9:43 pm

» Chương trình huấn luyện “GIÁ TRỊ TRONG TA, HẠT MẦM CHUYỂN HÓA BẢN THÂN”
by tinhvo Fri Nov 18, 2011 9:42 am

» Xoay vòng tiếng Anh
by golden.bibi Wed Nov 16, 2011 9:02 pm

» 12 Câu Nói "Phét" Kinh Điển Cũa Mọi Thời Đại
by 7ay_Koh Wed Nov 02, 2011 6:09 pm

» [QT] Các tổ chức QT
by MrTran Sun Oct 30, 2011 1:05 pm

» [XH] Hàng độc
by MrTran Sat Oct 29, 2011 6:50 pm

» Answer....
by MrTran Tue Oct 25, 2011 11:01 pm

» tâm trạng ngày học cuối cùng!
by baby_xinh Fri Oct 21, 2011 6:54 pm

» thông báo thực tập công ty LONG SINH
by quochiep Tue Oct 18, 2011 10:16 am

QUẦN ÁO HÀN QUỐC CHÍNH HIỆU – GIÁ RẺ - SHIP HÀNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH – ĐƯỢC ĐẢM BẢO BỞI admin tinhvo
LIÊN KẾT NHANH
ĐẠI HỌC NHA TRANG VNEXPRESS TOP 500 COMPANY THỜI BÁO KINH TẾ VIỆT NAM TRUYỀN HÌNH KINH TẾ TÀI CHÍNH BÁO SÀI GÒN TIẾP THỊ

Share | 
 

 Gió và lá Part II

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
MrTran
TỔNG GIÁM ĐỐC
TỔNG GIÁM ĐỐC


Tổng số bài gửi : 531
Reputation : 9
Join date : 02/05/2010
Age : 26
Đến từ : Interpol

Bài gửiTiêu đề: Gió và lá Part II   Tue Jul 13, 2010 7:31 pm

Mình rất thix đọc truyện của Mitsuru Adachi..
nên mình post lên 1 truyện cho các bạn đọc cho vui..
hay lắm .. Twisted Evil Twisted Evil

Gió và Lá


1 giải bóng mềm trường..
1 cô gái lần đầu chơi bóng..
1 hot girl..
1 hotboy đội tuyển bóng ném nam..
1 tên tưng tửng,k chơi thể thao..
Chiện zì với giải bóng đó..
Không chỉ là một trận đấu..
Nhào zô!!!LET GO!!


Click vào :
Xem online

_________________

Hãy tin..nếu có thể


Được sửa bởi MrTran ngày Thu Jul 28, 2011 9:31 am; sửa lần 1.
Về Đầu Trang Go down
quangdaihiep
TỔNG GIÁM ĐỐC
TỔNG GIÁM ĐỐC


Tổng số bài gửi : 187
Reputation : 1
Join date : 25/04/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: Gió và lá Part II   Tue Jul 13, 2010 7:46 pm

Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad
Về Đầu Trang Go down
MrTran
TỔNG GIÁM ĐỐC
TỔNG GIÁM ĐỐC


Tổng số bài gửi : 531
Reputation : 9
Join date : 02/05/2010
Age : 26
Đến từ : Interpol

Bài gửiTiêu đề: Re: Gió và lá Part II   Thu Jul 28, 2011 9:32 am

hay hay

_________________

Hãy tin..nếu có thể
Về Đầu Trang Go down
Sponsored content




Bài gửiTiêu đề: Re: Gió và lá Part II   

Về Đầu Trang Go down
 
Gió và lá Part II
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
50KD1-NHATRANG UNIVERSITY :: TÂM TÌNH 50KD1 :: TƯ VẤN TÌNH YÊU-
Chuyển đến