50KD1-NHATRANG UNIVERSITY

WE ARE ONE
 
IndexTrang chủGalleryTrợ giúpTìm kiếmĐăng NhậpĐăng ký
Similar topics
ENGLISH SONGS ENGLISH SONGS
HOÀNG SA - TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» "Như vậy nhé" siêu kinh điển(+_+)
by ruabiennt Thu Aug 30, 2012 12:19 pm

» 50kd1 thân yêu!!!
by ruabiennt Mon Apr 23, 2012 7:05 pm

» thông báo tuyển dụng
by quochiep Tue Feb 07, 2012 7:52 pm

» 45 chữ bất dành cho đàn ông...
by golden.bibi Sun Jan 29, 2012 3:45 am

» TET BEXELET
by tuananh Sun Jan 22, 2012 7:27 pm

» tuyên ngôn ngọa long
by tuananh Thu Jan 12, 2012 1:34 pm

» “Cái tát” vào mặt chồng
by MrTran Fri Dec 23, 2011 5:44 pm

» Backstreet Boys
by MrTran Wed Dec 14, 2011 8:17 pm

» yếu mà thích lập miếu à cưng....!
by MrTran Sat Dec 10, 2011 11:30 am

» trận đấu của đôi tuyển khoa....
by quochiep Wed Dec 07, 2011 11:14 am

» Lượn quanh..
by MrTran Wed Nov 23, 2011 9:32 pm

» Việt Nam và Sea Games
by MrTran Sat Nov 19, 2011 9:43 pm

» Chương trình huấn luyện “GIÁ TRỊ TRONG TA, HẠT MẦM CHUYỂN HÓA BẢN THÂN”
by tinhvo Fri Nov 18, 2011 9:42 am

» Xoay vòng tiếng Anh
by golden.bibi Wed Nov 16, 2011 9:02 pm

» 12 Câu Nói "Phét" Kinh Điển Cũa Mọi Thời Đại
by 7ay_Koh Wed Nov 02, 2011 6:09 pm

» [QT] Các tổ chức QT
by MrTran Sun Oct 30, 2011 1:05 pm

» [XH] Hàng độc
by MrTran Sat Oct 29, 2011 6:50 pm

» Answer....
by MrTran Tue Oct 25, 2011 11:01 pm

» tâm trạng ngày học cuối cùng!
by baby_xinh Fri Oct 21, 2011 6:54 pm

» thông báo thực tập công ty LONG SINH
by quochiep Tue Oct 18, 2011 10:16 am

QUẦN ÁO HÀN QUỐC CHÍNH HIỆU – GIÁ RẺ - SHIP HÀNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH – ĐƯỢC ĐẢM BẢO BỞI admin tinhvo
LIÊN KẾT NHANH
ĐẠI HỌC NHA TRANG VNEXPRESS TOP 500 COMPANY THỜI BÁO KINH TẾ VIỆT NAM TRUYỀN HÌNH KINH TẾ TÀI CHÍNH BÁO SÀI GÒN TIẾP THỊ

Share | 
 

 là con gái thật tuyệt

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
tinhvo
TỔNG GIÁM ĐỐC
TỔNG GIÁM ĐỐC


Tổng số bài gửi : 356
Reputation : 10
Join date : 22/04/2010
Đến từ : nhatrang

Bài gửiTiêu đề: là con gái thật tuyệt   Fri Jul 09, 2010 6:49 am


_________________
Về Đầu Trang Go down
http://www.50kd1.4forum.biz
Nguyễn Việt Tiến
GIÁM ĐỐC KHU VỰC
GIÁM ĐỐC KHU VỰC


Tổng số bài gửi : 80
Reputation : 4
Join date : 05/05/2010
Age : 27
Đến từ : Hà Tĩnh

Bài gửiTiêu đề: Re: là con gái thật tuyệt   Sat Jul 10, 2010 3:27 pm

Rolling Eyes Crying or Very sad Shocked
Nếu là tuyệt vậy:''ông Tĩnh chắc thixx làm con gái đúng ha.!..'' silent bounce
Về Đầu Trang Go down
tinhvo
TỔNG GIÁM ĐỐC
TỔNG GIÁM ĐỐC


Tổng số bài gửi : 356
Reputation : 10
Join date : 22/04/2010
Đến từ : nhatrang

Bài gửiTiêu đề: Re: là con gái thật tuyệt   Sat Jul 10, 2010 3:56 pm

Nguyễn Việt Tiến đã viết:
Rolling Eyes Crying or Very sad Shocked
Nếu là tuyệt vậy:''ông Tĩnh chắc thixx làm con gái đúng ha.!..'' silent bounce
lâu lâu post mấy bài ủng hộ chị em cho mấy chị em đỡ tủi thân đó mà.
Tĩnh ứ thích làm con gái đâu , mình chỉ thích gái thôi.. mình đang cô đơn mình muốn kết bạn với các bạn gái... Laughing Laughing Laughing

_________________
Về Đầu Trang Go down
http://www.50kd1.4forum.biz
quangdaihiep
TỔNG GIÁM ĐỐC
TỔNG GIÁM ĐỐC


Tổng số bài gửi : 187
Reputation : 1
Join date : 25/04/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: là con gái thật tuyệt   Sun Jul 11, 2010 11:01 pm

Oh! No No
Về Đầu Trang Go down
violet_crystal_86
GIÁM ĐỐC KHU VỰC
GIÁM ĐỐC KHU VỰC


Tổng số bài gửi : 81
Reputation : 0
Join date : 24/04/2010
Age : 30
Đến từ : Nam Định

Bài gửiTiêu đề: Re: là con gái thật tuyệt   Mon Jul 12, 2010 9:37 pm

DI CHUYEN DOI GIOI TINH DI CHO "THAT TUYET" CHU EM AH.KEEEEEEEEEEEEEEEE Laughing
Về Đầu Trang Go down
quangdaihiep
TỔNG GIÁM ĐỐC
TỔNG GIÁM ĐỐC


Tổng số bài gửi : 187
Reputation : 1
Join date : 25/04/2010

Bài gửiTiêu đề: Re: là con gái thật tuyệt   Mon Jul 12, 2010 10:23 pm

Laughing Laughing
Về Đầu Trang Go down
Sponsored content




Bài gửiTiêu đề: Re: là con gái thật tuyệt   Today at 7:14 am

Về Đầu Trang Go down
 
là con gái thật tuyệt
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Xem TH trực tuyến HD (K+, VTC3HD, SCTVHD,..)
» [Thắc mắc]Tuyển Dụng ở SCTV chi nhánh Hà nội
» Tuyển Việc làm tại công ty VSTV
» “Tuyệt chiêu” xử lý và biến hóa các phân vùng ổ cứng
» Tập tành thiết kế một tuyến cáp CATV từ phòng máy chủ tới thuê bao

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
50KD1-NHATRANG UNIVERSITY :: TÂM TÌNH 50KD1 :: CHUYỆN PHỤ NỮ-
Chuyển đến