50KD1-NHATRANG UNIVERSITY

WE ARE ONE
 
IndexTrang chủGalleryTrợ giúpTìm kiếmĐăng NhậpĐăng ký
Similar topics
ENGLISH SONGS ENGLISH SONGS
HOÀNG SA - TRƯỜNG SA LÀ CỦA VIỆT NAM
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Latest topics
» "Như vậy nhé" siêu kinh điển(+_+)
by ruabiennt Thu Aug 30, 2012 12:19 pm

» 50kd1 thân yêu!!!
by ruabiennt Mon Apr 23, 2012 7:05 pm

» thông báo tuyển dụng
by quochiep Tue Feb 07, 2012 7:52 pm

» 45 chữ bất dành cho đàn ông...
by golden.bibi Sun Jan 29, 2012 3:45 am

» TET BEXELET
by tuananh Sun Jan 22, 2012 7:27 pm

» tuyên ngôn ngọa long
by tuananh Thu Jan 12, 2012 1:34 pm

» “Cái tát” vào mặt chồng
by MrTran Fri Dec 23, 2011 5:44 pm

» Backstreet Boys
by MrTran Wed Dec 14, 2011 8:17 pm

» yếu mà thích lập miếu à cưng....!
by MrTran Sat Dec 10, 2011 11:30 am

» trận đấu của đôi tuyển khoa....
by quochiep Wed Dec 07, 2011 11:14 am

» Lượn quanh..
by MrTran Wed Nov 23, 2011 9:32 pm

» Việt Nam và Sea Games
by MrTran Sat Nov 19, 2011 9:43 pm

» Chương trình huấn luyện “GIÁ TRỊ TRONG TA, HẠT MẦM CHUYỂN HÓA BẢN THÂN”
by tinhvo Fri Nov 18, 2011 9:42 am

» Xoay vòng tiếng Anh
by golden.bibi Wed Nov 16, 2011 9:02 pm

» 12 Câu Nói "Phét" Kinh Điển Cũa Mọi Thời Đại
by 7ay_Koh Wed Nov 02, 2011 6:09 pm

» [QT] Các tổ chức QT
by MrTran Sun Oct 30, 2011 1:05 pm

» [XH] Hàng độc
by MrTran Sat Oct 29, 2011 6:50 pm

» Answer....
by MrTran Tue Oct 25, 2011 11:01 pm

» tâm trạng ngày học cuối cùng!
by baby_xinh Fri Oct 21, 2011 6:54 pm

» thông báo thực tập công ty LONG SINH
by quochiep Tue Oct 18, 2011 10:16 am

QUẦN ÁO HÀN QUỐC CHÍNH HIỆU – GIÁ RẺ - SHIP HÀNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH – ĐƯỢC ĐẢM BẢO BỞI admin tinhvo
LIÊN KẾT NHANH
ĐẠI HỌC NHA TRANG VNEXPRESS TOP 500 COMPANY THỜI BÁO KINH TẾ VIỆT NAM TRUYỀN HÌNH KINH TẾ TÀI CHÍNH BÁO SÀI GÒN TIẾP THỊ

Share | 
 

 club tieng anh

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
quochiep
TRƯỞNG PHÒNG
TRƯỞNG PHÒNG
avatar

Tổng số bài gửi : 51
Reputation : 0
Join date : 24/06/2010
Age : 26
Đến từ : Khánh Hòa

Bài gửiTiêu đề: club tieng anh   Sun Jun 27, 2010 11:16 pm

You to enjoy this song [flash(425,350)http://www.youtube.com/v/tN6VZpev_aA[/flash]


Được sửa bởi quochiep ngày Mon Jun 28, 2010 1:10 am; sửa lần 12.
Về Đầu Trang Go down
tinhvo
TỔNG GIÁM ĐỐC
TỔNG GIÁM ĐỐC
avatar

Tổng số bài gửi : 356
Reputation : 10
Join date : 22/04/2010
Đến từ : nhatrang

Bài gửiTiêu đề: Re: club tieng anh   Sun Jun 27, 2010 11:29 pm

quochiep đã viết:

Các bạn vào cùng thưởng thức bài hát này nhé
quochiep i think that you should write by english not use vietnamese in ENGLISH CLUB BOX
and everybody too

_________________
Về Đầu Trang Go down
http://www.50kd1.4forum.biz
echcon_90
TRƯỞNG PHÒNG
TRƯỞNG PHÒNG
avatar

Tổng số bài gửi : 46
Reputation : 3
Join date : 24/04/2010
Age : 26
Đến từ : CR

Bài gửiTiêu đề: Re: club tieng anh   Mon Jun 28, 2010 8:55 pm

thank for sharing. they are great!
Về Đầu Trang Go down
ruabiennt
TỔNG GIÁM ĐỐC
TỔNG GIÁM ĐỐC
avatar

Tổng số bài gửi : 224
Reputation : 11
Join date : 18/05/2010
Age : 27
Đến từ : Ninh Hoa

Bài gửiTiêu đề: Re: club tieng anh   Tue Jun 29, 2010 11:35 pm

great! i'll try to sing
Về Đầu Trang Go down
djchat
TỔNG GIÁM ĐỐC
TỔNG GIÁM ĐỐC
avatar

Tổng số bài gửi : 159
Reputation : 1
Join date : 29/04/2010
Age : 27
Đến từ : Thiên Đình

Bài gửiTiêu đề: Re: club tieng anh   Wed Jun 30, 2010 7:39 am

Here all you are!

http://www.youtube.com/watch?v=B7Ynduhf7Nk
Về Đầu Trang Go down
Sponsored content




Bài gửiTiêu đề: Re: club tieng anh   

Về Đầu Trang Go down
 
club tieng anh
Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» BẢN CRACK MỚI CHO KIS 2011 Cập nhật ngày 01/10/2010
» cần các cao thủ chỉ giáo về vấn đề hỏng LNB
» Các bác tư vấn giúp em để chọn lựa đầu thu vệ tinh
» Nagra CA với giải pháp multiroom
» HELP: em muốn update FW cho đầu XSAT HD108

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
50KD1-NHATRANG UNIVERSITY :: HỌC TẬP :: ENGLISH CLUB-
Chuyển đến